Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư 72m2, 5,65 tỷ ở HC Golden City, Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội hot, view đẹp

Ngày đăng: 29/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ tại HC Golden City, phố Hồng Tiến, phường Bồ Đề, quận Long Biên, Hà Nội. Căn hộ 72m2 với thiết kế hiện đại gồm 2PN + 2WC + bếp, nội thất đầy đủ như điều hòa, tủ lạnh, giường. Giá bán 5,65 tỷ VND, thích hợp cho gia đình hoặc đầu tư. Tiện ích xung quanh: + Gần công viên Chương Dương. + Siêu thị WinMart Nguyễn Văn Cừ II, Intimex Nguyễn Văn Cừ. + Trường tiểu học Bồ Đề. + Bệnh viện đa khoa Quốc tế Bắc Hà, Bệnh viện đa khoa Tâm Anh. Giới thiệu thêm về dự án: + Vị trí: Liền kề 319 Bồ Đề, tổ 10, phường Bồ Đề, quận Long Biên, Hà Nội, gần trung tâm Aeon, cách phố Cổ chưa tới 4km, gần đường Nguyễn Văn Cừ, cao tốc Hà Nội Bắc Giang, cao tốc Hà Nội Hải Phòng. + Chủ đầu tư: Công ty 319 Bộ Quốc phòng. + Tiện ích nội khu: Trường học, nhà hàng, bể bơi, spa, gym, trung tâm mua sắm. + Tiện ích ngoại khu: Gần trường Song Ngữ WellSpring, UBND phường Bồ Đề, chợ Bồ Đề, nhiều trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, khu dân cư Bồ Đề, cách Aeon Mall chưa tới 10 phút đi xe, cách nút giao thông 2,5km. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0914050123 và tên Trần Văn Hữu.

Xem thêm

Liên hệ:

091 405 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,65 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
78,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HC Golden City, P. Hồng Tiến, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
TH

TRẦN HỮU

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư 72m2, 5,65 tỷ ở HC Golden City, Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội hot, view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.