Tin đăng đã hết hạn.

Bán lại căn hộ 2PN( 71m2) dự án HC Golden City, full NT liền tường

Ngày đăng: 23/05/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gia đình cần sang nhượng lại căn hộ 2Pn tại dự án HC Golden CIty, di chuyển tới cầu Chương Dương chỉ 5p lái xe
- Diện tích sử dụng 71.4m2
- Thiết kế 2PN- 2WC
- Full NT liền tường cao cấp
Giá bán: 5.5 tỷ bao phí( 100%)
LH: 0975.476.682

Xem thêm

Liên hệ:

097 547 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

2 PN, 2 WC
71.4 m²
77,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
HC Golden City, P. Hồng Tiến, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
Nd

Người dùng ẩn danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lại căn hộ 2PN( 71m2) dự án HC Golden City, full NT liền tường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.