Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ Rice City Sông Hồng - Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên

Ngày đăng: 19/05/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ Rice City Sông Hồng - Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên.

Do chuyển công tác, gia đình tôi cần chuyển nhượng căn hộ tại dự án Rice City Sông Hồng:

Diện tích: 57,7m².
Thiết kế: 2 Phòng ngủ, 1 vệ sinh.
View: Nội khu thoáng mát.
Nội thất: Đầy đủ, có thể dọn vào ở ngay.
Vị trí:

Cách Phố Cổ chỉ 15 phút đi xe.

Gần chợ, trường học, bệnh viện.

Khu vực dân trí cao, an ninh tốt.

Hàng xóm thân thiện, môi trường sống văn minh.

Giá bán: 3,6 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí).

Liên hệ: 0989688222 để xem nhà và làm việc trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

098 968 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

2 PN, 1 WC
57.7 m²
62,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Rice Home Sông Hồng (hay còn gọi là Rice City Sông Hồng), Đ. Gia Quất, P. Thượng Thanh, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
LD

Lê Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ Rice City Sông Hồng - Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.