Tin đăng đã hết hạn.

Tổng hợp quỹ căn chuyển nhượng tại Khai Sơn. Giá rẻ 200-300tr so với các căn có trên thị trường

Ngày đăng: 14/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Tổng hợp quỹ căn chuyển nhượng tại Khai Sơn City.
-------------------------------
- K1 - 1X03 căn góc 3PN, 2WC diện tích 97m² giá 7.05 tỷ bao phí nội thất nguyên bản.
- K1 - 1X05 diện tích 101m² giá 6.5 tỷ bao phí nội thất nguyên bản.
- K1 - X07 diện tích 77m² giá 5,65 tỷ bao phí full đồ.
- K1 - 1X07, 77m² giá 6.100 tỷ bao phí full đồ tầng cao nhất.
- K2 - 1X02 3PN + 3WC. Giá 7,6 tỷ bao phí nguyên bản tầng cao đẹp.
- K3 - X09 full đồ giá 7,450 tỷ bao phí. 3PN + 3WC, S120m².
- K3 - X06, 101m² - 3PN, nguyên bản giá 6,550 tỷ bao phí.
- K3 - 1X07 diện tích 77.5m² full nội thất đẹp giá 5.85 tỷ.
- Tầng 15 căn 3PN giá 6,635 tỷ bao phí.
-------------------------------
- Đặc biệt là quỹ căn K5, K6A và K6 chưa công khai giá thấp hơn so với các căn kể trên thêm 200tr - 300tr tuỳ từng căn. Giá từ 5.15 tỷ - 7 tỷ.
-------------------------------
Liên hệ: 0963 185 210 (Mr Đăng)

Xem thêm

Liên hệ:

096 318 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,4 tỷ

2 PN, 2 WC
89 m²
60,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Khai Sơn City, Đ. Ngọc Thụy, P. Thượng Thanh, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
CC

Chính Chủ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tổng hợp quỹ căn chuyển nhượng tại Khai Sơn. Giá rẻ 200-300tr so với các căn có trên thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.