Tin đăng đã hết hạn.

Giao bán căn hộ 3PN2WC giá rẻ bất ngờ tại chung cư Sunshine Green Iconic

Ngày đăng: 11/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Sunshine Green Iconic tọa lạc tại Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội, mang đến một không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi.

Diện tích 106m2, gồm 3PN và 2WC,
Hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc. Nội thất cơ bản giúp chủ mới dễ dàng tùy chỉnh theo phong cách riêng.
Giá bán chỉ 9 tỷ, pháp lý đang chờ sổ.
Liên hệ e Tuấn GenzLand : 0343.82.6262

Xem thêm

Liên hệ:

034 382 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

9 tỷ

3 PN, 2 WC
106 m²
84,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sunshine Green Iconic, Đ. Nguyễn Lam, P. Phúc Đồng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội

Tuấn Đặng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giao bán căn hộ 3PN2WC giá rẻ bất ngờ tại chung cư Sunshine Green Iconic - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.