Tin đăng đã hết hạn.

(Tin thật 100%) CH 73m2 x 2PN có slot ô tô tại Eco City Việt Hưng - BC Đông Nam - Nội thất cao cấp

Ngày đăng: 19/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm căn hộ rất đẹp và độc nhất tại tòa chung cư cao cấp Eco City Việt Hưng - Long Biên. Chủ nhà tặng lại full bộ sàn gỗ đắt tiền và nội thất trị giá khoảng 300 triệu như hình. Anh chị em mua vào ở luôn không phải sắm thêm đồ mới.

- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch và sang tên.

- Diện tích 73m2 (trên sổ và thông thủy). Thiết kế 2PN + 2WC + 1 phòng Khách và Bếp siêu rộng.

- Nhà có ban công hướng Đông Nam quanh năm mát mẻ, view nhìn ra KĐT Vinhomes Riverside rất đẹp và thoáng đãng. Căn hộ tầng giữa (10 - 15) đẹp nhất tòa.

- Tiềm năng tăng giá ít nhất 200 - 300 triệu ngay trong năm 2025 trong bối cảnh ở thực tăng cao trong khi nguồn cung lại rất hạn chế.

- Rẻ hơn phân khúc thị trường 15%, tiết kiệm được khoảng 400 triệu, lãi ngay khu mua

- Có thể cho thuê lên tới 260 triệu/năm.

- Nhà full sàn gỗ và nội thất trị giá khoảng 300 triệu, khách mua về ở ngay.

- Nhà nằm trong dự án cao cấp nhất trong khu vực KĐT Việt Hưng, nhắc đến ai cũng biết. Ngoài việc ở rất sướng ra còn tạo dựng được danh tiếng, sự đẳng cấp cũng như uy tín rất cao cho gia chủ và gia đình.

- Chủ đầu tư xây dựng dự án với toàn bộ là nguyên vật liệu cao cấp đến từ các đơn vị uy tín nhất như Hòa Phát, Viglacera, Vicostone và Toto - Đảm bảo độ bền trên 100 năm.

- Dự án bàn giao 2020 nên còn rất mới. Ban quản trị luôn nâng cấp, dọn dẹp và bảo trì tòa nhà liên tục, không bao giờ lo bị xuống cấp.

- Hàng xóm đều là những người nổi tiếng và chủ doanh nghiệp lớn. Con em đều ngoan ngoãn, học hành giỏi giang và thành đạt trong sự nghiệp.

- Nhà nằm trong khu vực thoáng đãng, mát mẻ, không khí trong lành, không bao giờ bị tắc đường cục bộ kể cả trong giờ cao điểm.

- Phí dịch vụ 8k/m, xe máy 50k/tháng, ô tô 1tr5/tháng. An ninh cao bảo vệ 24/24. Hành lang sáng tối có người vệ sinh sạch sẽ.

Hiện đang có giá ưu đãi cho khách hàng thiện chí mua, sẽ điều chính giá trong thời gian tới.

- Giá trước 15/4: 4.5 tỷ (đã bao phí và sang tên) - Giá chốt linh động, vẫn có bớt thêm cho khách thiện chí.
- Giá sau 15/4: 5 tỷ.

Liên hệ ngay cho em trước khi em bán xong: 0965 736 853 - Hoặc anh chị em có thể nhắn tin qua Zalo (hotline 24/7).

* Đơn vị chuyên phân phối số 1 Hà Nội về các sản phẩm chung cư trong cả thành phố. Đã tư vấn, tìm kiếm, kết nối và phục vụ trên 150 khách hàng tìm được căn hộ ưng ý

* Cam kết đăng tin thật 100%. Hoàn tiền 100 triệu nếu đăng thông tin sai sự thật.

Xem thêm

Liên hệ:

096 573 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
61,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Eco City Việt Hưng, P. Giang Biên, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
HH

Hoàng Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Tin thật 100%) CH 73m2 x 2PN có slot ô tô tại Eco City Việt Hưng - BC Đông Nam - Nội thất cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.