Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ View hồ 15ha, tầng 18m, diện tích 101m2 giá chỉ 6.5 tỷ LH: 0848220117

Ngày đăng: 03/04/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Khai Sơn City, Đường Nguyễn Gia Bồng, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội, có diện tích 101m2, thiết kế 3PN + 2WC/PT, hướng cửa chính và ban công đều Đông Nam, tạo không gian thoáng đãng và phong thủy tốt.

Giá bán căn hộ là 6,5 tỷ VND, với pháp lý đầy đủ. Căn hộ được thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình hoặc các bạn trẻ tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoải mái.

Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích hấp dẫn:
+ Gần trường tiểu học Ngọc Thụy, trường mầm non Bắc Biên, trường tiểu học Lý Thường Kiệt
+ Gần siêu thị Intimex Nguyễn Văn Cừ
+ Có công viên Ngọc Thụy để thư giãn và vui chơi.

Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Nguyễn Trọng Nghĩa qua số điện thoại 0848220117.

Xem thêm

Liên hệ:

084 822 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

3 PN, 2 WC
101 m²
64,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Khai Sơn City, Đ. Ngọc Thụy, P. Thượng Thanh, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Trọng Nghĩa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ View hồ 15ha, tầng 18m, diện tích 101m2 giá chỉ 6.5 tỷ LH: 0848220117 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.