Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp quỹ căn 3 ngủ 82m2, 87m2, 120m2 full nội thất cao cấp giá chỉ 6,15 tỷ tại HC Golden City

Ngày đăng: 03/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

* Sở hữu cao cấp bậc nhất Long Biên với tầm view mãn nhãn:
+ Căn hộ diện tích thông thủy 82m2 thiết kế 2 phòng ngủ + 1 đa năng. Phòng đa năng gia chủ có thể làm phòng đọc sách, phòng ngủ... Tùy theo nhu cầu của mỗi gia đình.
+ Căn góc diện tích thông thủy 87m2, 120m2 thiết kế 3 phòng ngủ. Căn góc 2 mặt thoáng, các phòng đều ngập tràn ánh sáng.
- Căn hộ tầng cao view thoáng.
+ Mức giá hấp dẫn: Chỉ từ 6.15 tỷ.

* Căn hộ được bàn giao nội thất cao cấp đến từ các thương hiệu nổi tiếng:
- Cửa chính, cửa thông phòng, sàn: Chất liệu gỗ Lim, tự nhiên, chậm cháy.
- Điều hòa âm trần 2 chiều Daikin lấy gió tươi tự nhiên.
- Đèn trùm trang trí phòng khách sang trọng.
- Chuông báo khách màn hình Panasonic, đón khách từ sảnh lễ tân đảm bảo an ninh tối ưu cho Quý khách.
- Cửa ban công, cửa sổ: Làm bằng kính hộp cường lực lowe.
- Hệ thống tủ bếp trên và tủ bếp dưới, tủ nội thất: Gỗ gõ, gỗ tự nhiên ghép thanh.
- Thiết bị bếp (bếp từ, máy hút mùi, chậu + vòi rửa): Nhập khẩu Hafele.
- Máy lọc nước: Kangaroo.
- Thiết bị vệ sinh: Nhập khẩu Kohler.
- Giàn phơi thông minh: Nhập khẩu Hàn Quốc.

* Liên hệ tư vấn: Ms Tuyết 0978 150 154.

* HC Golden City: Tọa độ vàng ngàn kết nối.
- Vị trí: 319 đường Hồng Tiến, Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội.
- Dự án nằm tại trung tâm hành chính phường Bồ Đề, trên trục kết nối QL5 nên liên kết vùng cực kỳ thuận lợi, di chuyển dễ dàng đi các tỉnh, chỉ 5 phút lái xe đến hồ Hoàn Kiếm.
- Tiện ích ngoại khu: Bệnh viện Tâm Anh, trường quốc tế Wellspring, hồ Bồ Đề, hồ Lâm Du, TTTM Aeon Mall Long Biên, sân golf Long Biên.

* Liên hệ tư vấn Ms Tuyết: 0978 150 154.

Xem thêm

Liên hệ:

097 815 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

6,15 tỷ

3 PN, 2 WC
87.3 m²
70,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HC Golden City, P. Hồng Tiến, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
A

Anhtuyetneu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp quỹ căn 3 ngủ 82m2, 87m2, 120m2 full nội thất cao cấp giá chỉ 6,15 tỷ tại HC Golden City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.