Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhờ em bán căn hộ 78m2 toà Ecocity Việt Hưng 2PN 2vs giá 4ty425 bao phí trọn gói. LH 0369305918

Ngày đăng: 01/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Toà C Ecocity 78m2 ban công ĐN thiêt kế 2PN 2 vs chỉ 4ty450 tr bao phí LH 0369305918.

Nằm tại toà C của dự án (toà có nhiều thang máy nhất).
Sẵn sổ trao tay, ai sẽ là chủ sở hữu đầu tiên?
Chi tiết căn hộ:
- Diện tích: 78m2.
- Không gian phòng khách rộng rãi, thoải mái tiếp khách.
- Bếp riêng tư, thông ra logia, không lo ám mùi.
- Cửa sổ rộng, đón gió tự nhiên.
- Mức giá: 4,425 tỷ.
Tiện ích nội khu đầy đủ, không gian sống thoáng đãng.
- Bể bơi.
- Phòng gym.
- Sân vườn.
Kết nối thuận tiện.
- Gần trường Marie Curie.
- Gần BVĐK Đức Giang.
- Gần Vincom Long Biên.
- Hệ thống nhà hàng, ngân hàng xung quanh.
Liên hệ em xem trực tiếp căn hộ.

Xem thêm

Liên hệ:

036 930 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,43 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
56,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Eco City Việt Hưng, P. Giang Biên, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
Nd

Người dùng ẩn danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhờ em bán căn hộ 78m2 toà Ecocity Việt Hưng 2PN 2vs giá 4ty425 bao phí trọn gói. LH 0369305918 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.