Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn 62m-KĐT SÀI ĐỒNG-full nội thất- giá 2,750 bao phí có thương lượng- SĐCC

Ngày đăng: 30/03/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 62m2, căn hộ này được thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian và ánh sáng tự nhiên.

- Phòng ngủ: 2PN, đầy đủ nội thất, không gian thoáng đãng.
- Phòng tắm: 1WC, thiết kế hiện đại và tiện nghi.
- Hướng cửa chính: Đông Nam, đón gió mát và ánh sáng.
- Ban công: Đông Nam, lý tưởng cho những buổi chiều thư giãn.
- Giá: 2,7 tỷ VND, phù hợp với chất lượng và vị trí.

Căn hộ có pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Đặc biệt, khu vực này nổi bật với các tiện ích nội khu như trung tâm thương mại, phòng gym, spa, khu thể dục thể thao, trường học các cấp, siêu thị và nhà hàng.

Giới thiệu thêm về dự án:
Khu đô thị Sài Đồng tọa lạc tại Phố Sài Đồng, phường Gia Thụy, quận Long Biên, TP. Hà Nội. Dự án do Công ty Xây dựng Số 3, Tổng công ty Đầu tư và Phát triển Nhà Hà Nội đầu tư. Với tổng diện tích 56.4 ha, khu đô thị bao gồm các tòa tháp cao từ 9-15 tầng, cung cấp khoảng 1.900 căn hộ với diện tích từ 65-170m2. Thiết kế căn hộ bao gồm 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 phòng làm việc và 2WC, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình.

Khu vực xung quanh căn hộ cũng rất thuận tiện với nhiều tiện ích ngoại khu như siêu thị Hằng Thuần, trường học, công viên Jura Park, bệnh viện tâm thần Hà Nội, và gần sân Golf Long Biên chỉ 2.7km.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0979209391, liên hệ Dương Phượng.

Xem thêm

Liên hệ:

097 920 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

2 PN, 1 WC
62 m²
43,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Sài Đồng, P. Sài Đồng, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
DP

Dương Phượng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn 62m-KĐT SÀI ĐỒNG-full nội thất- giá 2,750 bao phí có thương lượng- SĐCC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.