Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất 1 căn trực tiếp CĐT mới tinh, đã có sổ, full đồ liền tường

Ngày đăng: 02/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

* Dự án Ecocity Việt Hưng còn duy nhất 1 căn mới của Chủ đầu tư.
- Diện tích sử dụng: 77.65m2.
- Loại hình căn hộ: 2PN - 2WC.
- Ban công Đông Bắc, cửa Tây Nam.
* Căn hộ bàn giao full đồ liền tường, đã có sổ hồng lâu dài nên khách hàng hoàn toàn yên tâm về pháp lý.
* Dự án đẹp, nằm trong khuôn viên KĐT Việt Hưng, đầy đủ tiện ích, có bể bơi ngoài trời, phòng Gym, siêu thị Winmart, Highland Coffee.
* Giá bán: 4.425 tỷ bao toàn bộ phí sang tên sổ.
* Liên hệ xem căn hộ: Ms Nga - 0865 83 1345.

Xem thêm

Liên hệ:

086 583 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,43 tỷ

2 PN, 2 WC
77.65 m²
57,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Eco City Việt Hưng, P. Giang Biên, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất 1 căn trực tiếp CĐT mới tinh, đã có sổ, full đồ liền tường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.