Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2PN - 74m2 giá 4.25 tỷ, view sông và cầu - full nội thất

Ngày đăng: 23/01/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Em muốn bán căn hộ 2PN - 74m2 tòa A.
- Thiết kế 2PN, 2WC, 2 ban công.
- Hướng Tây Nam, nhìn sông Đuống và cầu Đông Trù.
- Nhà mới, đầy đủ nội thất.
- Tầng trung thoáng mát.
- Cửa Đông Bắc, ban công Tây Nam.
- Giá 4,25 tỷ lệ bao thuế sang tên sổ.
Bác nào quan tâm liên hệ em ạ 0902 161 056.

Xem thêm

Liên hệ:

090 216 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,25 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
57,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Bình Minh Garden, Đ. Đức Giang, P. Đức Giang, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
PT

Phạm Thùy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2PN - 74m2 giá 4.25 tỷ, view sông và cầu - full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.