Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ thương mại Ori 2PN Toà CT10

Ngày đăng: 16/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần sang nhượng 2pn thương mại Toà CT10 - Diện tích 59,2m2 hướng mát mẻ. view hồ bơi... - Nội thất bàn giao cơ bản liền tường có sẵn tủ bếp - Nhận nhà mới vào ở ngay - Giá 1tỷ8xx giá bán tới công chứng Lh tư vấn:0902753374

Xem thêm

Liên hệ:

090 275 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

1,84 tỷ

2 PN, 2 WC
59.2 m²
31,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Ori Garden Đà Nẵng, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
VC

Vũ Văn Công

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ thương mại Ori 2PN Toà CT10 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.