Tin đăng đã hết hạn.

Cực phẩm mia center căn hộ biển chỉ từ 2,56 tỷ ngay trung tâm tài chính

Ngày đăng: 05/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

CHÍNH THỨC RA MẮT MIA CENTER POINT ĐÀ NẴNG Căn hộ trung tâm mới phía Tây Bắc Giá chỉ từ 41 triệu/m² Sở hữu căn hộ cao cấp tại trung tâm hành chính kinh tế mới của Đà Nẵng chỉ từ 2,56 TỶ cho căn 2PN View thành phố hoặc View biển thoáng mát! VỊ TRÍ VÀNG TÂM ĐIỂM KẾT NỐI LIÊN CHIỂU Mặt tiền đường Ngô Thì Nhậm trung tâm quận Liên Chiểu. Cách UBND quận chỉ 700m, siêu thị Mega Market 300m. Gần 2 trường đại học lớn: Sư Phạm, Bách Khoa. Kết nối nhanh đến các trục đường huyết mạch: Tôn Đức Thắng, Nguyễn Sinh Sắc, Hoàng Thị Loan. Chỉ 3 phút ra biển Nguyễn Tất Thành bãi biển dài nhất thành phố. TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ KHỦNG Quận Liên Chiểu đang chuyển mình thành Trung tâm kinh tế mới của Đà Nẵng, với hàng loạt siêu dự án: Cảng nước sâu Liên Chiểu điểm đến logistics quốc tế. Khu thương mại tự do đầu tiên tại Việt Nam. Khu tài chính tầm cỡ khu vực Đông Nam Á. LÝ DO KHÔNG THỂ BỎ LỠ MIA CENTER POINT Giá cực tốt chỉ từ 2,56 TỶ cho căn 2PN full nội thất cao cấp. View biển view thành phố tầng cao đón gió lựa chọn đa dạng cho mọi nhu cầu. Thiết kế tối ưu: 100% căn hộ có logia, 2WC, ánh sáng tự nhiên, bố trí thông minh. Chính sách hỗ trợ tốt: Ngân hàng cho vay 70%, ân hạn gốc 24 tháng. Đã xây đến tầng 21/25, cam kết bàn giao quý 2/2026. Tặng 50 triệu cho khách hàng thanh toán sớm. GỢI Ý LỰA CHỌN CĂN HỘ PHÙ HỢP: Căn 2PN View Thành Phố Giá chỉ từ 2,56 TỶ đầu tư cho thuê cực tốt. Căn 2PN View Biển Giá từ 2,97 TỶ thích hợp an cư, nghỉ dưỡng. Căn 3PN Dual Key View ôm trọn biển, 97,7m² đầu tư 2 trong 1, chỉ 4,9 TỶ. CƠ HỘI GIỚI HẠN GIÁ CÒN TỐT TRONG GIAI ĐOẠN RA MẮT Liên hệ em Mai Hương để được tư vấn chi tiết & chọn căn đẹp giá tốt nhất thị trường Đà Nẵng.

Xem thêm

Liên hệ:

081 935 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,56 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
40,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Mia Center Point, Đ. Ngô Thì Nhậm, P. Hòa Khánh Bắc, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
MH

Mai Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực phẩm mia center căn hộ biển chỉ từ 2,56 tỷ ngay trung tâm tài chính - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.