Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2PN view thành phố Đông Nam - tầng cao - tòa CT10 Ori Garden (Bình Ori 0972700420

Ngày đăng: 22/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Duy nhất 1 căn tầng cao view thành phố + view biển cực đẹp chào bán, giá chỉ 1.880 tỷ. Hiện nay Chung cư Ori Garden tòa thương mại CT10 đang được khách hàng ghé thăm, đặt mua nhiều bởi vì: Căn hộ đã được bàn giao đưa vào sử dụng, mới, xung quanh có công viên, hồ bơi, khu vui chơi trẻ em và khuôn viên dạo bộ thoải mái, thể dục thể thao, ra Bãi Tắm Biển cũng rất gần chỉ 5 phút. Căn chào bán tầng cao, loại 2pn ban công Đông Nam rất hiếm. Nhà mới chưa sử dụng, sạch sẽ. Xem nhà, làm thủ tục công chứng sang tên alo em 0972700420Bình Ori) - Sống tại Ori.

Xem thêm

Liên hệ:

097 270 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,88 tỷ

2 PN, 2 WC
59.6 m²
31,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Ori Garden Đà Nẵng, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
CB

Cao Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN view thành phố Đông Nam - tầng cao - tòa CT10 Ori Garden (Bình Ori 0972700420 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.