Tin đăng đã hết hạn.

The Infinity - Căn hộ vườn treo cao cấp tại trung tâm Dĩ An

Ngày đăng: 30/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Trong khu phức hợp Charm city toà The Infinity là tháp cuối cùng cao cấp nhất, khu dân cư hiện hữu tỉ lệ lấp đầy gần như 99% ở 3 toà tháp còn lại.
- Hai toàn được bàn giao sớm nhất năm 2024 đều đã có sổ hồng, dự án The Infinity đã hoàn thiện mọi pháp lí và được kí hợp đồng mua bán dự tính xây xong vào quý 4 năm 2026.

- Cơ sở hạ tầng phát triển.
- Phương thức thanh toán đa dạng.
- Ân hạn gốc lãi 24 tháng.
- Thanh toán nhẹ nhàng chỉ 0.5% mỗi tháng.
- Tháp chỉ có 547 căn nên có tính thanh khoản rất cao.

- Cơ hội mua nhà tặng nhà ngay trong The Infinity.
- Chốt đơn là có ngay vocher du lịch tại resot Long Hải.
- Free phí quản lí lên tới 12 tháng.
- Triết khấu lên đến 13%.
- Cam kết cho thuê 144 tr trừ thẳng vào giá bán.
- Tặng gói nội thất lên đến 100tr.

Tham gia sự kiện cuối tuần có cơ hội nhận ngay 1 chỉ vàng và vocher nhận khuyến mãi cùng vô vàn phần thưởng hấp dẫn.

Booking: 30tr có để có cơ hội chọn phòng đẹp và nhiều ưu đãi, và trở thành khách hàng ưu tiên vào ngày mở bán 18/5 này nhé.

Liên hệ: 0898144568 (Hưng) để booking tư vấn chi tiết và tham gia sự kiên để nhận qua ngay.

Link tiktok tham khảo thị trường thực tế:

Xem thêm

Liên hệ:

089 814 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

1 PN, 1 WC
36.1 m²
41,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Lakeside Infinity, Đ. Số 5, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
VH

Việt Hưng Hifriendz

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết The Infinity - Căn hộ vườn treo cao cấp tại trung tâm Dĩ An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.