Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 79m2 tại Nam Ô Discovery

Ngày đăng: 13/11/2024

5.5
Trung bình
Bán căn hộ 79m2 tại Nam Ô Discovery
Bán căn hộ 79m2 tại Nam Ô Discovery
Hình ảnh 1/2
Bán căn hộ 79m2 tại Nam Ô Discovery
Bán căn hộ 79m2 tại Nam Ô Discovery
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Nam Ô Discovery, Nguyễn Tất Thành, Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng với diện tích 79m².

Đăng ký tư vấn miễn phí.

- 2 PN, thiết kế hiện đại và thoáng đãng.

- Từ tầng 1 - tầng 4 là tổ hợp trung tâm thương mại, mua sắm, spa, gym, fitness, hồ bơi,...

- Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho bạn vào ở ngay.

- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.

- Tiện ích đầy đủ trong khu vực, phù hợp với lối sống năng động.

Đặc biệt, tòa căn hộ 34 tầng nằm ngày mặt biển, bãi tắm đà nẵng, tận hưởng không khí trong lành của bãi tắm đà nẵng từ ngay chính căn hộ của mình.

Gần các trường học như THPT Liên Chiểu, THCS Đàm Quang Trung, Cao đẳng Giao thông Vận tải Trung ương V, giúp thuận tiện cho việc học tập và sinh hoạt hàng ngày.

Xem thêm

Liên hệ:

079 566 ****

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
34,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Tất Thành, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 79m2 tại Nam Ô Discovery - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.