Hạn cuối cùng để vào booking và trở thành những chủ nhân đầu tiên của những căn hộ siêu vip dự án

Ngày đăng: 21/05/2026

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hạn cuối cùng để vào booking và trở thành những chủ nhân đầu tiên của những căn hộ siêu vip dự án Ambience - Gamuda Hải Phòng - Vốn chỉ 280tr ký HĐMB Chiếu khấu KHỦNG khi booking sớm - miễn phí phí quản lý 2 năm Cùng em đón chờ vào ngày 20/23/25 tháng 5 này nhé! Anh chị cần hỗ trợ liên hệ e Lê Anh 18Tuổi 0988574962

Xem thêm

Liên hệ:

098 857 ****

Vị trí bản đồ

2,94 tỷ

42 m²
70 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Làng Việt Kiều Hải Phòng, Đ. Khúc Thừa Dụ 2, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
La

Lê anh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hạn cuối cùng để vào booking và trở thành những chủ nhân đầu tiên của những căn hộ siêu vip dự án - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.