Cần bán căn hộ 2N2VC đầy đủ nội thất, view ngoại khu. Full tiện ích xung quanh, giá tốt nhất dự án

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ tại dự án Hoàng Huy Commerce. - Địa chỉ: Giao lộ Võ Nguyên Giáp - Thiên Lôi - Lê Chân - Hải Phòng. - Pháp lý rõ ràng, bìa đỏ lâu dài. - Diện tích "sử dụng" 66,2m2. - Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh. Ban công thoáng mát, không bị chắn view. - Toà Camellia, tầng cao, yên tĩnh, view ngoại khu. - Căn hộ đã set up đầy đủ nội thất, thiết bị điện tử, chỉ việc dọn vào ở. - Giá bán 2,7 tỷ. Giá tốt nhất dự án hiện tại! - Vừa hết hợp đồng cho thuê 12 triệu/tháng. - Cách Aeon Mall chỉ 2 phút đi bộ, gần bệnh viện Vinmec, bệnh viện Y học biển, trường học các cấp xung quanh. - Tận hưởng trọn tiện ích nội khu: Trung tâm thương mại, nhà hàng, café, ngân hàng, trường mầm non tại tầng 1.

Xem thêm

Liên hệ:

096 232 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

2 PN, 2 WC
66.2 m²
40,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Chung cư Hoàng Huy Commerce, Đ. Đại lộ Võ Nguyên Giáp, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
ĐT

Đào Vĩnh Tú

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ 2N2VC đầy đủ nội thất, view ngoại khu. Full tiện ích xung quanh, giá tốt nhất dự án - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.