Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn sân vườn 173.1m2 tầng 5 - hướng Đông Nam chung cư The Minato Residence. Giá chỉ từ 6 tỷ

Ngày đăng: 08/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán căn sân vườn siêu Hot chung cư The Minato Residence Nhật Bản. - Diện tích: 173,1m2 trong đó: 87,1m2 căn hộ + 70,8m2 sân vườn. - Hướng: Đông Nam. - View quảng trường công viên Sakura và bể bơi ngoài trời. - Công năng: Phòng khách, 2 phòng ngủ, 2 WC, bếp, logia phụ và sân vườn 70,8m2. * Ưu đãi: - Khách hàng mua căn sân vườn với phương án thanh toán theo tiến độ được chiết khấu 25%. - Hỗ trợ ngân hàng 0% trong 18 tháng + chiết khấu 10%. - Miễn phí 10 năm phí quản lý đối với căn sân vườn. - Chiết khấu thêm 1% dành cho khách hàng đã mua chung cư The Minato Residence. * Giá sau khi trừ chiết khấu (theo phương thức thanh toán theo tiến độ): 6 tỷ. * Liên hệ: 0773201995 để tham quan thực tế căn hộ. Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

077 320 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6 tỷ

2 PN, 2 WC
173.1 m²
34,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Minato Residence, P. Lạch Tray, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
TD

Trần Trung Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn sân vườn 173.1m2 tầng 5 - hướng Đông Nam chung cư The Minato Residence. Giá chỉ từ 6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.