Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng căn hộ cao cấp Sentosa Sky Park, 2 ngủ 2 wc, full nội thất phong cách Nhật Bản

Ngày đăng: 07/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Căn hộ cao cấp Sentosa Sky Park Chuẩn Singapore Gần Aeon Mall Hải Phòng Tầng 19 lô góc view đẹp nhất tòa nhà Thiết kế dạng Dual Key: 3 phòng ngủ chia thành 2 không gian riêng biệt, 2 bếp, 2 wc cực kỳ tiện cho gia đình đa thế hệ hoặc vừa ở vừa cho thuê Diện tích: 73.8m - Phong cách thiết kế Wabi Sabi Nhật Bản tối giản, tinh tế, sang trọng Bàn giao full nội thất & thiết kế như hình, khách chỉ việc xách vali về ở Giá: 3.3 tỷ For Home: 0369796530

Xem thêm

Liên hệ:

036 979 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

3 PN, 2 WC
73.8 m²
44,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sentosa Sky Park, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
0

0369796530

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng căn hộ cao cấp Sentosa Sky Park, 2 ngủ 2 wc, full nội thất phong cách Nhật Bản - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.