Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN, 2WC, 61m2 tại Rose Residence giá tốt nhất thị trường. Hotline: 0869150558 + Zalo

Ngày đăng: 05/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Rose Residence tọa lạc tại Đường Thiên Lôi, Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Hải Phòng, cung cấp không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích hiện đại. + Diện tích: 61m2. + Giá: 2,592 tỷ VND. + 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ. + Hướng cửa chính: Đông Nam, hướng ban công: Tây Bắc. + Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho việc trang trí theo phong cách riêng. --- Điểm nhấn: Căn hộ này có phong thủy tốt với hướng Đông Nam, giúp mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. --- Cách trường học chỉ 1km, gần công viên Cầu Rào 1, và cách các bệnh viện như bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Hải Phòng khoảng 2km, dễ dàng tiếp cận các tiện ích xung quanh. --- Giới thiệu tổng quan dự án: - Tên dự án: Rose Residence. - Vị trí: Lô H2 khu Hoàng Huy Commerce, mặt tiền đường Thiên Lôi, Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Hải Phòng. - Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Đầu tư Dịch vụ Tài chính Hoàng Huy. - Tiện ích: Bể bơi, khu BBQ, khu vui chơi trẻ em ngoài trời, phòng gym, yoga, khu thương mại, phòng giải trí, kid room, pool bar sang trọng, vườn nội khu, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt và giải trí. - Thiết kế: Tòa tháp cao 36 tầng với tổng cộng 976 căn hộ, đảm bảo không gian sống thoải mái và hiện đại. Liên hệ để được tư vấn miễn phí và tìm hiểu thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0869150558, liên hệ với Bùi Thị Thương.

Xem thêm

Liên hệ:

086 915 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

2,59 tỷ

2 PN, 2 WC
61 m²
42,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Minato Residence, P. Lạch Tray, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
BT

Bùi Thị Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN, 2WC, 61m2 tại Rose Residence giá tốt nhất thị trường. Hotline: 0869150558 + Zalo - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.