Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn 1 ngủ + 1,5 ngủ CH17 - CH18 - CH23 . Hoàng Huy Rose - Giá Tốt Nhất

Ngày đăng: 02/10/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chỉ còn vài căn Hoàng Huy giá tốt cuối cùng trong tháng này! Ai thực sự quan tâm thì nhắn em ngay kẻo lỡ cơ hội ạ Giá chỉ 1.6 TỶ sở hữu ngay căn hộ kế cận AEON MALL Hải Phòng - Hoàng Huy Rose Residence Thanh toán (30%)anh chị đã có thể sở hữu căn hộ cao cấp, đầy đủ tiện nghi! Số lượng còn rất ít Cơ hội không lặp lại! Vị trí đắc địa: Ngã tư Võ Nguyên Giáp Thiên Lôi Di chuyển chỉ vài phút tới: Aeon Mall Vinmec Trường học Trung tâm hành chính Chính sách tài chính linh hoạt: Chiết khấu lên tới 7% Ngân hàng hỗ trợ giải ngân lên tới 65% giá trị căn hộ Miễn lãi + gốc trong 24 tháng Trả góp siêu nhẹ mỗi đợt 2% Hơn 30 tiện ích cao cấp chỉ dành riêng cho cư dân Rose: Bể bơi vô cực & âm thanh dưới nước Gym quốc tế Yoga Coworking Space Khu vui chơi Nhà trẻ chuẩn mầm non BBQ Cafe ngoài trời Vườn thiền Thư viện Phòng cộng đồng Premium Lounge Smart Building An ninh 3 lớp Bảo vệ 24/7 Số lượng căn đẹp có hạn Chốt sớm để nhận ưu đãi tốt nhất! Liên hệ E.Vũ 0962330886 để nhận bảng giá chi tiết & chọn căn đẹp nhất!!!

Xem thêm

Liên hệ:

096 233 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

1 PN, 1 WC
39 m²
41,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Chung cư Hoàng Huy Commerce, Đ. Đại lộ Võ Nguyên Giáp, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
VM

Vũ Marin

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 1 ngủ + 1,5 ngủ CH17 - CH18 - CH23 . Hoàng Huy Rose - Giá Tốt Nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.