Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất 1 căn 2PN 2VS tầng cao view thoáng Hoàng Huy commerce.

Ngày đăng: 11/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần chuyển nhượng căn 2PN 2VS tầng cao toà Camelia Hoàng Huy Commerce. - Diện tích sử dụng: 66.2m2 - Hướng Ban Công: Nam -View: trung tâm thành phố, không dính quy hoạch cao tầng. - Công Năng Sử Dụng: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh. - Giá sở hữu căn hộ: 2,3 tỷ(95% không bao phí sang tên) - Liên hệ: 0399664348 ( xem căn hộ trực tiếp)

Xem thêm

Liên hệ:

039 966 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

2 PN, 2 WC
73.2 m²
31,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Chung cư Hoàng Huy Commerce, Đ. Đại lộ Võ Nguyên Giáp, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
VT

Vương Đức Toàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất 1 căn 2PN 2VS tầng cao view thoáng Hoàng Huy commerce. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.