Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2 Phòng ngủ, DT 76m2. The Minato Residence, 3,585 tỷ, view đẹp, Đã có sổ

Ngày đăng: 12/09/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Tại The Minato Residence, Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng, căn hộ chung cư với diện tích 76m2, giá 3,585 tỷ VND, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Liên hệ xem nhà: 0906069496Diện tích thông thủy: 76m2 -2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh -Tầng trung. View Nội khu (công viên Sakura và bể bơi) -Đồ nội thất thiết kế phong cách hiện đại tinh tế -Giá căn hộ bao gồm toàn bộ trang thiết bị điện, nội thất như hình ảnh cung cấp -Thiết bị điện bao gồm: 2 tivi, 1 máy giặt, Mặt bếp, Hút mùi, lò vi sóng, Bồn vệ sinh thông minh. 3 điều hòa. -Tình trạng pháp lý: Đã có sổ hồng -Giá bán bán: 3,585tr (Đã bao gồm thuế phí chuyển nhượng) Minato là tòa chung cư được biết đến với môi trường sống xanh, yên tĩnh, cùng chất lượng xây dựng và vận hàng chu đáo chuẩn Nhật Bản. Nơi đây là lựa chọn lý tưởng cho nhu cầu gia đình sử dụng và đầu tư cho thuê. Minato hiện đang là tòa có sớ lượng người nước ngoài thuê và sinh sống số 1 tại Hải Phòng. Giá cho thuê từ 15-18tr/ tháng Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0906069496, Đặng Công Thành.

Xem thêm

Liên hệ:

090 606 ****

Vị trí bản đồ

3,59 tỷ

76 m²
47,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Minato Residence, P. Lạch Tray, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
ĐT

Đặng Công Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2 Phòng ngủ, DT 76m2. The Minato Residence, 3,585 tỷ, view đẹp, Đã có sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.