Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn CH23 toà Rose giá chỉ 1,66 tỷ rẻ nhất thị trường. LH:0784158999

Ngày đăng: 05/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ CH23- Rose Residence rẻ nhất thị trường - chỉ 1,66 tỷ Hoàng Huy Commerce -Aeon - Loại hình: 1.5PN Giá bán: 1,66 tỷ Residence kết nối nhanh đến TTTM, trường học, bệnh viện và các tuyến giao thông huyết mạch. LIÊN HỆ :0784158999

Xem thêm

Liên hệ:

078 415 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,66 tỷ

1 PN, 1 WC
44.7 m²
37,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Minato Residence, P. Lạch Tray, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
DL

Diệu Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn CH23 toà Rose giá chỉ 1,66 tỷ rẻ nhất thị trường. LH:0784158999 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.