Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay căn VIP CK lên đến 25% tại The Minato Residence chung cư chuẩn Nhật cho người Việt

Ngày đăng: 28/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ Minato Nhật Bản - CT1 chiết khấu lên tới 25%. Căn 2PN 2WC tầng trung và cao mà giá chỉ từ 3,1-3,4 tỷ/căn. 5 căn sân vườn chiết khấu 25%. Tất cả các căn còn lại chiết khấu đồng loạt 20%. Khách hàng được miễn 1 năm phí quản lý. Ngoài ra: Khách hàng là phụ huynh học sinh trường Ngôi Sao Hà Nội hoặc có hộ khẩu thường trú ở Hải Dương (cũ): Được chiết khấu thêm 1%. Cơ hội không thể bỏ lỡ. Liên hệ: 0936404299

Xem thêm

Liên hệ:

093 640 ****

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

2 PN, 2 WC
70.7 m²
43,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Minato Residence, P. Lạch Tray, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
PV

Phạm Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay căn VIP CK lên đến 25% tại The Minato Residence chung cư chuẩn Nhật cho người Việt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.