Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence

Ngày đăng: 18/08/2025

8.8
Tốt
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Hình ảnh 1/12
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence
Mô tả tin đăng

Bán căn 1,5PN dự án Rose Residence.

Diện tích: 50m2.

số phòng ngủ: 1 phòng ngủ + 0,5.

vị trí: nằm trên trục đường chính Võ Nguyên Giáp, Lê Chân, Hải Phòng.

Hướng chính ban công: Tây Nam.

GIÁ: 1,7 tỷ(100%) chưa bao gồm kinh phí bảo trì.

LIÊN HỆ NGAY: 0399664348.

 

Xem thêm

Liên hệ:

039 966 ****
Thông tin chi tiết
Số ban công 1
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Hướng ban công Tây, Đông Bắc, Tây Nam, Tây Bắc
Tiện ích Sân chơi, Bể bơi, Sân vườn, Thang máy, Wifi, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,75 tỷ

1 PN, 1 WC
50 m²
34,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Chung cư Hoàng Huy Commerce, Đ. Đại lộ Võ Nguyên Giáp, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 1,5 phòng ngủ, Rose Residence - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.