Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất - căn hộ đẹp 2PN, 64,7m2 tại Rose Residence, Thiên Lôi, Lê Chân, Hải Phòng, 2,67 tỷ

Ngày đăng: 20/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Rose Residence, Thiên Lôi, Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng, cung cấp không gian sống lý tưởng với 2 phòng ngủ và diện tích 64,7m2. - 2PN với thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi. - Hướng cửa chính Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. - Giá bán: 2,67 tỷ VND, phù hợp cho gia đình trẻ hoặc đầu tư. Căn hộ nổi bật với phong cách thiết kế sang trọng và tiện nghi. Pháp lý đầy đủ giúp khách hàng yên tâm khi giao dịch. Địa điểm thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. + Cách trường học khoảng 1km. + Cách chợ/siêu thị trong vòng 2km. + Cách công viên trong vòng 2km. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0888508468 Đào Anh Tuấn.

Xem thêm

Liên hệ:

088 850 ****

Vị trí bản đồ

2,67 tỷ

2 PN
64.7 m²
41,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Minato Residence, P. Lạch Tray, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
ĐT

Đào Anh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất - căn hộ đẹp 2PN, 64,7m2 tại Rose Residence, Thiên Lôi, Lê Chân, Hải Phòng, 2,67 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.