Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn đẹp giai đoạn 2 Hoàng Huy Commerce

Ngày đăng: 23/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn 2 ngủ full Smart Home Lumia cao cấp tòa Rose, Hoàng Huy Commerce. Chỉ ~2,41 tỷ sở hữu ngay căn hộ cao cấp tại trung tâm Hải Phòng. Thông tin căn hộ nổi bật: Diện tích 67m² thiết kế 2PN 2WC ban công. Phòng khách rộng ánh sáng tự nhiên ngập tràn. Smart Home Lumia điều khiển mọi thiết bị bằng một chạm. Tòa Rose Residence vị trí đẹp, cộng đồng cư dân văn minh. Tiềm năng đầu tư tốt hoặc an cư lý tưởng lâu dài. Giá đang vô cùng hấp dẫn Số lượng có hạn! Liên hệ ngay: 0962330886 - E. Vũ để: Nhận tư vấn chi tiết. Đăng ký tham quan căn hộ mẫu. Giữ suất ưu đãi tốt nhất hôm nay.

Xem thêm

Liên hệ:

096 233 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,41 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
35,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Minato Residence, P. Lạch Tray, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
VM

Vũ Marin

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn đẹp giai đoạn 2 Hoàng Huy Commerce - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.