Tin đăng đã hết hạn.

Tặng ngay chỉ vàng khi khách hàng mua căn hộ tại sự kiện tiệc trà ngày 9/8

Ngày đăng: 15/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán chung cư Rose Residence, Thiên Lôi, Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng, 2,65 tỷ, 66,3m2. Căn hộ chung cư tại Rose Residence sở hữu vị trí đắc địa ở đường Thiên Lôi, phường Kênh Dương, quận Lê Chân, Hải Phòng. Với thiết kế hiện đại, căn hộ có 2PN + 2WC/PT + bếp, diện tích 66,3m2, mang lại không gian sống thoải mái cho gia đình. Điểm nổi bật: Căn hộ được trang bị nội thất cơ bản (sàn gỗ, trần thạch cao, đầu chờ điều hoà, full thiết bị nhà vệ sinh... ), pháp lý đầy đủ, đảm bảo sự an tâm cho khách hàng. Căn hộ hướng Đông Nam, đón nắng và gió tự nhiên, rất lý tưởng cho cuộc sống hàng ngày. Khu vực xung quanh: Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Hải Phòng và bệnh viện mắt quốc tế Việt - Nga - Hải Phòng. Hệ thống giáo dục đa dạng với đại học Quản lý và Công nghệ Hải Phòng, trường chính trị Tô Hiệu, trường trung học cơ sở Vĩnh Niệm, siêu thị Aeon Mall, bến xe Vĩnh Niệm... Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và xem căn hộ: Nguyễn Thị Linh 0987696823

Xem thêm

Liên hệ:

098 769 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

2 PN, 2 WC
66.3 m²
39,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Minato Residence, P. Lạch Tray, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
NL

Nguyễn Mai Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tặng ngay chỉ vàng khi khách hàng mua căn hộ tại sự kiện tiệc trà ngày 9/8 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.