Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Sentosa Sky Park 70,8m2, giá 2tỷ800tr(chiết khấu tặng kèm quà tặng 240tr)

Ngày đăng: 12/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Đơn vị CĐT uy Tín tập đoàn Agape Holdings Singapore. - Vị trí nằm tại nút giao Bùi Viện - Võ Nguyên Giáp. + Cách Aeon 3p di chuyển. + Cách sân bay Cát Bi 10p di chuyển. Diện tích xây dựng khối đế: 3 299.7 m2. Khối tháp: 2 424.9 m2. Tổng diện tích sàn xây dựng: 70 961.6 m2. Số tầng hầm: 01 tầng. Số tầng cao: 28 tầng. Tổng số căn hộ: 604 căn. Thiết kế căn hộ: 1, 2, 3 phòng ngủ, Studio, Penthouse, Duplex, Dual Key. Sử dụng miễn phí tiện ích: Bể bơi ngoài trời, khu vui chơi giải trí, vườn dạo bộ. 3 tầng để xe. Giá từ 2tỷ800tr.

Xem thêm

Liên hệ:

089 655 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,76 tỷ

2 PN, 2 WC
70.8 m²
38,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sentosa Sky Park, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
ĐA

Đinh Thị Hà An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Sentosa Sky Park 70,8m2, giá 2tỷ800tr(chiết khấu tặng kèm quà tặng 240tr) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.