Tin đăng đã hết hạn.

Cần BÁN GẤP căn hộ Tầng 28 - Full nội thất cao cấp - View đẹp

Ngày đăng: 09/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

BÁN NHANH CĂN HỘ TẦNG 28 FULL NỘI THẤT CAO CẤP VIEW ĐẸP. - Thông tin căn hộ: + Tòa Tulip (Hoàng Huy Commerce). + Diện tích: 57,9m². + Hướng: Bắc, thoáng mát, đón gió tự nhiên. - Công năng & nội thất: + 2 phòng ngủ, bếp mở liền phòng khách. + Full nội thất cao cấp: Sofa, bàn ăn, tủ bếp, giường, tủ, điều hòa, rèm, thiết bị vệ sinh... + Thiết kế hiện đại vào ở ngay không cần sắm thêm. - Tiện ích nổi bật: + Trung tâm thương mại khu thể thao bể bơi ngoài trời. + Vườn dạo bộ, sân chơi trẻ em, phòng gym, spa. Bãi đỗ xe thông minh, an ninh 24/7. - Vị trí vàng: + Mặt đường Võ Nguyên Giáp, trung tâm Lê Chân. Đi bộ 3 phút tới AEON Mall. + Gần Vinmec, BigC, Vinhomes Marina, bệnh viện đa khoa quốc tế. + Kết nối nhanh QL5 nội đô các khu công nghiệp. - Giá chuyển nhượng: 2 tỷ 050 triệu. - Tặng toàn bộ nội thất như hình chỉ việc xách vali vào ở. - Liên hệ xem nhà: 0966519511Em Trang). Hỗ trợ thủ tục sang tên ngân hàng công chứng nhanh chóng!

Xem thêm

Liên hệ:

096 651 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

2,05 tỷ

2 PN, 1 WC
57.9 m²
35,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Chung cư Hoàng Huy Commerce, Đ. Đại lộ Võ Nguyên Giáp, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
0

0966519511

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần BÁN GẤP căn hộ Tầng 28 - Full nội thất cao cấp - View đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.