Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1,5PN, 1WC, 39,1 m2 tại Hoang Huy Commerce, 1tỷ648, Hải Phòng - Siêu Hot hiện tại

Ngày đăng: 10/06/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vốn của bạn từ 600tr. Sẽ sở hữu ngay quỹ 30 căn 1,5PN - Toà Rose - Hoàng Huy CMC. Hỗ trợ vay 0% trong 24T - CK tới 6%. Từ 1,5x tỷ vốn từ 600tr - quỹ VIP 30 căn 1,5PN - Hoàng Huy Rose Residence gần siêu thị Aeon, kết nối giao thông thuận lợi. Nhà thầu uy tín - Hoà Binh Corp (chất lượng xây cao cấp hơn 30% Ecopa). Quỹ căn đặc biệt, siêu Hot, ký HĐMB tháng 7/2025. Giá tốt, vô cùng ưu đãi. Diện tích từ 39,6m2. - Đa dạng loại hình căn hộ: 1.5PN. - Chính sách vay ngân hàng tối đa 70%, ân hạn gốc lãi 24 tháng. - Chiết khấu tới 6% nếu không vay ngân hàng. - Thiết kế hiện đại, toàn vẹn công năng, tầm nhìn panorama. - Tiện ích 5 sao: TTTM, bể bơi 4 mùa, gym - yoga, nhà trẻ, công viên cây xanh,... - Sở hữu căn hộ cao cấp - Đầu tư sinh lời - Giá cực kỳ ưu đãi, chính sách hấp dẫn. - Đừng bỏ lỡ - Liên hệ ngay. Cơ chế đối tác tốt nhất tại Hải Phòng. - Đơn vị phân phối F1 chính thức dự án. Liên hệ để hợp tác, hỗ trợ: Em Hiếu TTL: 0373563444

Xem thêm

Liên hệ:

037 356 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

1 PN
39.1 m²
42,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Chung cư Hoàng Huy Commerce, Đ. Đại lộ Võ Nguyên Giáp, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
TH

Trương Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1,5PN, 1WC, 39,1 m2 tại Hoang Huy Commerce, 1tỷ648, Hải Phòng - Siêu Hot hiện tại - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.