Tin đăng đã hết hạn.

Cần Bán Gấp căn Hộ 2 Phòng Ngủ Minato 70m2 Thông thủy giá chỉ 2,82 Tỉ

Ngày đăng: 01/06/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán Gấp căn hộ 2 phòng ngủ 2 WC dự án The Minato Residence, nội thất cao cấp giá rẻ nhất dự án chỉ 2,85 Tỷ. Hướng Đông Nam. Liên hệ xem nhà: 0901583289 Ms. Trường (Zalo, SMS). link Trang wed : https://chungcuminato.vn/ Thông tin chi tiết về căn hộ: - Giá bán: 2,85 Tỉ có bìa đỏ (Chủ Cần Bán Gấp Gía Cực rẻ - xem Nhà Ngay ) - Diện tích: 70 m. Thông thủy - tim Tường 78m2 - Số phòng ngủ: 2. - Số phòng tắm: 2. - Ban công rộng rãi thoáng mát. Ngoài ra Còn Có Căn 74m2 Gía 3,3 Tỉ View sÔNG 2 Ngủ Chuyển Nhượng Căn 73,8m2 View Nội Khu Gía 3,6 Tỉ ... bảng hàng chủ đầu tư từ 3,3 tỉ-4 tỉ tòa Ct1 Thông tin về phí dịch vụ tại dự án: - Bể bơi thông minh, gym, BBQ, công viên, khu vui chơi trẻ em, khu vườn trên cao, phòng sinh hoạt cộng đồng miễn phí,... Liên hê 0901583289 (Em Trường Phòng Kinh Minato Hải Phòng)

Xem thêm

Liên hệ:

090 158 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,82 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
40,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Minato Residence, P. Lạch Tray, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
NT

Nguyễn Thế Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần Bán Gấp căn Hộ 2 Phòng Ngủ Minato 70m2 Thông thủy giá chỉ 2,82 Tỉ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.