Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 3 ngủ - 3 mặt thoáng - tầng trung đẹp nhất dự án giá tốt hơn thị trường 20%

Ngày đăng: 19/05/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN 3 NGỦ - 3 MẶT THOÁNG - TẦNG TRUNG ĐẸP NHẤT DỰ ÁN GIÁ TỐT HƠN THỊ TRƯỜNG 20% : LH:0783.59.666
- Diện tích :107m²
- Gía : 4.35tỷ
- Tầng 1x
- Thiết Kế : 3 Ngủ - 2 wc ( Thiết kế được bồn tắm ) - 3 ban công - không gian phòng khách siêu rộng
- Phù hợp cho gia đình sinh hoạt
- Tầm view ôm toàn cảnh cầu rào 2 hướng Đông Nam mát mẻ
Liên Hệ : 0783 599 666 Zalo em Minh để biết thêm chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

078 359 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

4,35 tỷ

3 PN, 2 WC
107 m²
40,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sentosa Sky Park, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
NM

Nguyễn Tuấn Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 3 ngủ - 3 mặt thoáng - tầng trung đẹp nhất dự án giá tốt hơn thị trường 20% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.