Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư rẻ nhất thị trường cùng phân khúc tại Bùi Viện - Đồng Hoà - Kiến An - Hải Phòng

Ngày đăng: 22/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

The Zeniht chung cư đẹp nhất quận Kiến An. Nằm trên trục đường Bùi Viện, gần Aeon bến xe Vĩnh Niệm, gần Vin, bệnh viện và tuyến đường huyết mạch Vành Đai 2. Giao thông vô cùng thuận tiện. DT: 71m2, 2PN 2VS. Các phòng đều có cửa sổ, lấy ánh sáng tự nhiên. Điều hòa âm trần, nước nóng dùng tại vòi. Tiện ích đầy đủ: Bể bơi, yoga, phòng tập trong nhà, ngoài trời, 2 công viên lớn. Giá rẻ nhất phân khúc tại HP. LH: 0945688679

Xem thêm

Liên hệ:

094 568 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
31,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Golden Point Hải Phòng, P. Đồng Hoà, Q. Kiến An, Tp. Hải Phòng
PL

Phương Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư rẻ nhất thị trường cùng phân khúc tại Bùi Viện - Đồng Hoà - Kiến An - Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.