Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ cao cấp 2 phòng ngủ quân Kiến An Hải Phòng

Ngày đăng: 24/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

The Zenith Hải Phòng biểu tượng an cư mới giữa lòng Kiến An. Khơi nguồn nhịp sống thịnh vượng Nâng tầm chuẩn sống hiện đại! Chỉ cần hơn 400tr để ký Hợp đồng mua bán. Ngân hàng hỗ trợ vay 70%, ân hạn lãi 18 tháng, ân hạn gốc 24 tháng sau mới phải trả. Miễn phí 2 năm phí quản lí vận hành. Tặng vé vào bể bơi ngoài trời. Căn hộ 2PN & 2PN + 1: Nhận ngay 5 chỉ vàng cùng chuyến du lịch Singapore, tổng giá trị ưu đãi 100.000.000 VNĐ. Căn hộ 3PN & Dual Key: Nhận ngay 10 chỉ vàng cùng chuyến du lịch Nhật Bản, tổng giá trị ưu đãi 200.000.000 VNĐ. Căn hộ Duplex: Nhận ngay 15 chỉ vàng cùng chuyến du lịch Hàn Quốc, tổng giá trị ưu đãi 250.000.000 VNĐ. Tổng quan dự án. Tên dự án: The Zenith Hải Phòng. Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Thương mại Bất động sản HP. Vị trí đắc địa: Đường Bùi Viện, Phường Kiến An, TP. Hải Phòng trung tâm giao thương, kết nối thuận tiện tới các khu vực trọng điểm. Tổng diện tích: 6.117,4 m². Quy mô: 20 tầng nổi, 2 tầng hầm đỗ xe, 2 tầng thương mại dịch vụ và 508 căn hộ cao cấp. Dự kiến bàn giao: Quý I/2027. Loại hình căn hộ đa dạng: Căn hộ 1PN, 2PN, 2PN + 1, 3PN. Căn hộ Dual Key & Duplex thiết kế thông minh, đáp ứng nhu cầu đầu tư và an cư. Tiện ích đẳng cấp sống phong cách, hưởng an nhiên. Trung tâm thương mại, phòng gym, sky garden, khu vui chơi trẻ em. Hồ bơi tràn bờ, khu BBQ ngoài trời. Hệ thống an ninh 3 lớp 24/7. Không gian xanh và thiết kế tối ưu ánh sáng tự nhiên. Lý do nên chọn The Zenith Hải Phòng. Vị trí kim cương tại trung tâm Kiến An. Tiềm năng tăng giá cao khi hạ tầng Hải Phòng bứt phá, Nút giao vành đai 2. Thiết kế hiện đại, không gian sống tinh tế. Chính sách bán hàng hấp dẫn hỗ trợ vay vốn linh hoạt. Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và chính sách ưu đãi mới nhất! Đại lý phân phối F1 Tâm Phát Land.

Xem thêm

Liên hệ:

093 686 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

2 PN, 2 WC
66.2 m²
36,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Golden Point Hải Phòng, P. Đồng Hoà, Q. Kiến An, Tp. Hải Phòng
EP

Em Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ cao cấp 2 phòng ngủ quân Kiến An Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.