Tin đăng đã hết hạn.

Nhà ở xã hội Golden Point - Kiến An - Hải Phòng

Ngày đăng: 26/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Golden Point chỉ 519 căn hộ. Sắp chính thức tiếp nhận hồ sơ, số lượng giới hạn tại trung tâm Kiến An - Hải Phòng. Nhà ở xã hội Golden Point. Vị trí ngay đô thị hiện hữu, cạnh đường vành đai 2 thuận tiện đi lại. Tòa nhà chỉ 519 căn, cơ hội sở hữu cực hiếm. Hỗ trợ vay ngân hàng chính sách lãi suất cố định 6,6% suốt thời gian vay yên tâm tài chính lâu dài. Ai đang tìm chốn an cư ổn định, đừng bỏ lỡ đợt này hết là không còn cơ hội! Liên hệ: 0859049053

Xem thêm

Liên hệ:

085 904 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

1,02 tỷ

2 PN, 1 WC
52.2 m²
19,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Golden Point Hải Phòng, P. Đồng Hoà, Q. Kiến An, Tp. Hải Phòng
NA

Nguyễn Quỳnh Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà ở xã hội Golden Point - Kiến An - Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.