Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ tầng 1 chung cư Bắc Sơn, Kiến An. LH: 0358316429

Ngày đăng: 04/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ tầng 1 chung cư Bắc Sơn, Kiến An. Vị trí trung tâm thuận tiện sinh hoạt. Thông tin căn hộ: Diện tích: 51m². Tầng 1, đi lại thuận tiện không cần thang máy. Thiết kế hợp lý, phù hợp hộ gia đình nhỏ, người lớn tuổi hoặc kinh doanh nhỏ. Khu dân cư yên tĩnh, an ninh tốt. Giá bán: 1 tỷ (có thoả thuận). Phù hợp tài chính nhiều gia đình, không phải vay ngân hàng. Mua ở, cho thuê hay đầu tư đều hợp lý. Liên hệ ngay để xem nhà: 0358316429Giang). Nhanh tay nhà tầng 1 giá tốt, không có nhiều!

Xem thêm

Liên hệ:

035 831 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1 tỷ

2 PN, 1 WC
51 m²
19,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu chung cư Bắc Sơn, Q. Kiến An, Tp. Hải Phòng
PG

Phạm Thu Giang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ tầng 1 chung cư Bắc Sơn, Kiến An. LH: 0358316429 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.