Tin đăng đã hết hạn.

Giá rẻ vô địch - 786,8tr cơ hội sở hữu căn hộ Him Lam Center Park An Hồng 1PN+1 đa tiện ích nội khu

Ngày đăng: 30/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ 40.4m2 thiết kế 1PN + 1 thích hợp với hộ gia đình trẻ. Đầu tư với dòng vốn nhỏ chỉ 800tr nhận nhà sớm với các lý do để sở hữu nhà ở xã hội Him Lam: - Tiềm năng cho thuê (với 03 khu CN xung quanh sát cạnh). - Nhiều tiện ích nhất trong tất cả các Dự án NOXH (công viên lớn, bể bơi, club house). - Quần thể cư dân đông đúc hưởng lợi từ 361 căn liền kề thấp tầng bên dưới (hiệu thuốc, cafe, nhà hàng, salon chăm sóc sắc đẹp, hair - salon, dịch vụ sức khoẻ... ). - Tiến độ xây dựng thần tốc, yên tâm tháng 12 có nhà về ở luôn (thiết kế đẹp). - Giá rẻ vô địch (với 800tr không còn cơ hội có thể mua được nhà ở bất cứ dự án nào). Liên hệ phòng KD bán hàng của DHPLand - F1 phân phối độc quyền các căn HOT và hiếm của dự án. Giám đốc Dự án - Mr. Thịnh 0922049666

Xem thêm

Liên hệ:

092 204 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

786,8 triệu

1 PN
40.4 m²
19,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Him Lam Hùng Vương, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
ĐG

Đoàn Đức Thịnh GĐDA

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá rẻ vô địch - 786,8tr cơ hội sở hữu căn hộ Him Lam Center Park An Hồng 1PN+1 đa tiện ích nội khu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.