Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ hiếm căn hộ view Thoáng Hoàng Huy Grand Tower- Hoàng Huy Sở Dầu- 37 tầng. LH: 0783599666

Ngày đăng: 23/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Quỹ hiếm căn hộ view Thoáng Hoàng Huy Grand Tower- Hoàng Huy Sở Dầu- 37 tầng. LH: 0783599666 Căn hộ 2PN, diện tích 73 m² Bán full nôi thất liền tường Hướng Tây Bắc Giá siêu hấp dẫn: 2 tỷ 25 ( giá 100 %) Liên hệ Hotline | Zalo : 0783599666 em Minh để xem nhà trực tiếp

Xem thêm

Liên hệ:

078 359 ****

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
30,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Hoàng Huy Grand Tower, Đ. Sở Dầu, P. Sở Dầu, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
NM

Nguyễn Tuấn Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ hiếm căn hộ view Thoáng Hoàng Huy Grand Tower- Hoàng Huy Sở Dầu- 37 tầng. LH: 0783599666 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.