Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư Him Lam, An Hồng, giá từ 600tr/căn- 16,602tr/m2. Hỗ trợ vay đến 80%. Lãi cố định 6,1%

Ngày đăng: 22/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chung cư nhà ở xã hội Him Lam CENTRAL RESIDENCE Vị trí: An Hồng, Hồng Bàng, Hải Phòng Số căn: 346 căn Diện tích: 36,6-54,51m2 Nằm trên trục đường 10, giữa 2 khu cômg nghiệp Nomura và Nam Cầu Kiền Tiện ích được tích hợp tiện ích cao cấp với Him Lam Central Park - Bể bơi - Gym - công viên - vườn BBQ - vườn cờ - sân chơi trẻ em - quảng trường nghệ thuật - sân thể thao - bãi đỗ xe ......

Xem thêm

Liên hệ:

090 444 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

607,6 triệu

1 PN, 1 WC
36.6 m²
16,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Him Lam Hùng Vương, Q. Hồng Bàng, Tp. Hải Phòng
ET

Em Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư Him Lam, An Hồng, giá từ 600tr/căn- 16,602tr/m2. Hỗ trợ vay đến 80%. Lãi cố định 6,1% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.