Bán Sky Duplex The Rey Edition Rivea Residences - View sông Hồng trực diện, chỉ 96 căn

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

The Rey Edition - căn Sky Duplex cao cấp nhất dự án Rivea Residences (Dương Văn Bé, Hoàng Mai). View sông Hồng vĩnh viễn, panorama cực đẹp. Diện tích 240m², thông tầng sang trọng. Hồ bơi riêng, sân vườn, chỗ đỗ ô tô định danh. Giá 21.2 tỷ. Vị trí kim cương cạnh công viên Vĩnh Hưng, gần Hai Bà Trưng. Liên hệ ngay để xem nhà mẫu và nhận chính sách ưu đãi đặc biệt! Liên hệ: 0964645099

Xem thêm

Liên hệ:

096 464 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

21,2 tỷ

4 PN, 4 WC
240 m²
88,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Hà Nội Melody Residences, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
(N

(Giang Van Nguyen)

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Sky Duplex The Rey Edition Rivea Residences - View sông Hồng trực diện, chỉ 96 căn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.