Bán chung cư sân vườn, 3PN - 2VS, tòa The Zen, Gamuda, Hoàng Mai, Hà Nội

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán chung cư sân vườn tòa The Zen, Gamuda Gardens, Hoàng Mai, Hà Nội. - Thiết kế: 3PN 2VS + sân vườn. - Diện tích: 145m2 (diện tích thông thủy trong nhà là 106m2 + 39m2 vườn). - Nhà hoàn thiện, nội thất đầy đủ. - Sẵn sổ giao dịch. Liên hệ SĐT/Zalo 0386668505

Xem thêm

Liên hệ:

038 666 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

13,85 tỷ

3 PN, 2 WC
145 m²
95,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Gamuda Gardens, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
LL

Le Lan

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư sân vườn, 3PN - 2VS, tòa The Zen, Gamuda, Hoàng Mai, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.