Ơn giời nhà vừa ĐẸP vừa RẺ đây rồi! Bán nhanh CH - 2PN full nội thất tòa CT12 Kim Văn Kim Lũ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ thiện chí nhanh căn hộ full nội thất cực đẹp, cực sang tòa CT12 Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ. Với diện tích 54,3m2, căn hộ này được thiết kế với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, mang đến sự thoải mái và riêng tư cho các thành viên trong gia đình. - Giá bán: 3,85 tỷ VND ( Có thương lượng) - Pháp lý: Sổ hồng chính chủ **Khu vực xung quanh: - Gần công viên Bắc Linh Đàm - Trường mầm non Linh Đàm, Học viện Mầm non Sasuke Việt Nam - Siêu thị Tmart CT12B Kim Văn Kim Lũ, Winmart+, Siêu thị Đức Thành Mọi thông tin vui lòng LH; 0984646566

Xem thêm

Liên hệ:

098 464 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

2 PN, 2 WC
54.3 m²
70,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Kim Văn Kim Lũ, Đ. Nghiêm Xuân Yêm, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HN

Hà Thị Vân Nga

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Ơn giời nhà vừa ĐẸP vừa RẺ đây rồi! Bán nhanh CH - 2PN full nội thất tòa CT12 Kim Văn Kim Lũ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.