Giảm còn 6.95 tỷ, slot ô tô riêng, 71m2 2n2vs, ban công đông, nhà mới nguyên bản cđt, sổ đỏ cc

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn đặc biệt, sở hữu slot ô tô riêng ở toà B Sky Central, 176 Định Công. - Dt thông thuỷ: 71m2 - Ban công: Đông - Bàn giao nguyên bản chủ đầu tư, sửa thoải mái theo ý muốn, sẵn sàn gỗ, thiết bị vệ sinh, trần thạch cao. - View nội khu bóng râm mát cả ngày - Giá đã giảm từ 7.1 tỷ xuống còn 6.95 tỷ, có thương lượng thêm cho khách hàng thiện chí. Tổng quan: - 2 toà tháp cao 26 tầng, 3 hầm đỗ xe - Mật độ thang: ~45 căn/thang - Tổng 910 căn hộ - Chủ đầu tư HUD1 - Vị trí mặt đường vàng đai 2.5, gần quốc lộ 1A, bến xe Giáp Bát, bến xe Nước Ngầm, ga Hà Nội. - Bán kính 3KM có bệnh viện lớn (Bạch Mai, Tai Mũi Họng, Đại Học Y), cụm đại học top đầu (Bách Khoa, Kinh tế Quốc dân, Xây Dựng). - Bao quanh là các hồ lớn: hồ Định Công, hồ Phương Liệt, hồ Đầm Đỗi, hồ Đầm Hồng,... - Bể bơi 4 mùa được bố trí ở hầm 2 - Tầng 1 có gym, spa, siêu thị, cửa hàng tiện lợi, hiệu thuốc, nhà hàng, cà phê,... Liên hệ xem nhà: 0345387966 *Hình ảnh chỉ mang tính chất minh hoạ, bàn giao nguyên bản chủ đầu tư

Xem thêm

Liên hệ:

034 538 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

6,95 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
97,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sky Central, Đ. Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
ĐN

Đỗ Bùi Bảo Ngọc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giảm còn 6.95 tỷ, slot ô tô riêng, 71m2 2n2vs, ban công đông, nhà mới nguyên bản cđt, sổ đỏ cc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.