Chính chủ bán gấp căn hộ Gelexia Riverside, giá chỉ 5,1 tỷ, 885 Tam Trinh, 86,2m²

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán gấp căn hộ Gelexia Riverside, giá chỉ 5,1 tỷ, 885 Tam Trinh, 86,2m2. Căn hộ thiết kế hiện đại, 3 phòng ngủ rộng thoáng, ban công cực mát, ánh sáng tự nhiên tràn ngập. Nội thất đẹp, khách mua chỉ việc dọn về ở ngay. Chung cư nằm vị trí đẹp, giao thông thuận tiện đi Minh Khai Giải Phóng Times City. Chủ nhà thiện chí bán nhanh, pháp lý rõ ràng, sang tên ngay. Khu đô thị đáng sống bậc nhất Hoàng Mai. Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh gọn. Giá bán: 5,1 tỷ (Có thương lượng cho người thực sự thiện chí). ĐT/Zalo: 0583310683Gọi ngay cho tôi). (Không làm việc qua trung gian, môi giới).

Xem thêm

Liên hệ:

058 331 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

5,1 tỷ

3 PN, 2 WC
86.2 m²
59,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Gelexia Riverside, Đ. Tam Trinh, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
CR

Châu Nhà Rẻ

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp căn hộ Gelexia Riverside, giá chỉ 5,1 tỷ, 885 Tam Trinh, 86,2m² - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.