Căn hộ Rivea Hanoi cạnh trục đại lộ cảnh quan sông hồng, tặng slot đỗ xe oto và gói smart home

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Bạn tìm kiếm một căn hộ sang trọng khẳng định dấu ấn riêng biệt? Rivea Hanoi - không gian sống chuẩn 6 sao, nơi mỗi chi tiết đều tôn vinh đẳng cấp của bạn. Vị trí vàng hiếm có: Nằm giữa vành đai 2 và vành đai 2,5, thuận tiện kết nối đến các khu vực lân cận Hà Nội. Không nằm trong quy hoạch mới, hưởng trọn đặc quyền của trục đại lộ cảnh quan sông Hồng. Xung quanh đã có sẵn cộng đồng cư dân, bệnh viện, trường học, hạ tầng và rất nhiều hồ nước, công viên cây xanh. Ưu điểm nổi bật: - View vĩnh cửu toàn thành phố, sông Hồng,... Ban công rộng có sân vườn đi kèm. - 9 tầng tiện ích trong nhà, mật độ cư dân thấp. - Tiêu chuẩn xây dựng vượt trội: Trần cao 3,5m, an ninh 5 lớp, 4 hầm gửi xe cam kết 100% slot đỗ oto. - Hệ sinh thái trường học, shophouse, công viên nội khu đa dạng, đầy đủ tiện ích. Thông tin căn hộ: - 1PN + diện tích 45m2. - 2PN/2PN + diện tích 61 - 70m2. - 3PN diện tích 93m2. - Duplex, Penthouse diện tích 240 - 320m2. Chính sách thanh toán. - Vay ngân hàng tối đa 70% giá trị căn hộ, miễn lãi, gốc và phí phạt 24 tháng. - Thanh toán tiến độ mỗi đợt chỉ 5%. - Trả thẳng 50% - 95% nhận chiết khấu tối đa. Đặt lịch tham quan ngay Trải nghiệm không gian sống giới thượng lưu khao khát! Hotline: 0862823799 Sở hữu ngay căn hộ tinh hoa Số lượng giới hạn!

Xem thêm

Liên hệ:

086 282 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
121,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Hà Nội Melody Residences, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
BT

Bùi Gia Tú

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Rivea Hanoi cạnh trục đại lộ cảnh quan sông hồng, tặng slot đỗ xe oto và gói smart home - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.