Bán Căn hộ chung cư HH4 Linh Đàm, 2,59 tỷ, 56m2, view đẹp, giá tốt

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư HH4 Linh Đàm tọa lạc tại HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hà Nội (địa chỉ cũ: Hoàng Mai, Hà Nội) với diện tích 56m2, thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất. Căn hộ gồm 2PN + 1WC, hướng cửa chính Đông và ban công Bắc, mang lại không gian sống thoáng đãng và phong thủy tốt. Giá bán 2,59 tỷ VND, căn hộ được trang bị điều hòa, tủ lạnh, giường,... - Điểm đặc sắc: + 2PN + 1WC + bếp + Nội thất đầy đủ, tiện nghi Căn hộ nằm trong khu đô thị hiện đại với nhiều tiện ích xung quanh, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. - Chi tiết dự án: + Dự án HH4 Linh Đàm gồm 3 tòa HH4A, HH4B, HH4C, cao 35 tầng, thiết kế thông minh, 20 căn/sàn, 2 tầng hầm, tầng 1 là sảnh văn phòng và kiot, tầng 2 dịch vụ thương mại. + Đầu tư bởi Doanh nghiệp xây dựng tư nhân số 1 Tỉnh Điện Biên. + Tiện ích: hệ thống giáo dục hoàn thiện, giao thông thuận lợi, gần các trung tâm thương mại lớn như Big C, Keangnam Landmark Tower, Parkson, cùng với các tiện ích thể thao như sân tennis, bể bơi, khu gym, spa. - Gần các tiện ích: + Gần trường học + Gần chợ/siêu thị + Có công viên Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0978331426 hoặc liên hệ với Nguyễn Thuý.

Xem thêm

Liên hệ:

097 833 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,59 tỷ

2 PN, 1 WC
56 m²
46,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
HH4 Linh Đàm, Đ. Linh Đường, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Thuý

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư HH4 Linh Đàm, 2,59 tỷ, 56m2, view đẹp, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.